MKS4F051006G00MSC9
WIMA
505-MKS4F0516GMSC9
MKS4F051006G00MSC9
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors MKS 4 10.0 uF 250 VDC 17x29x31.5 PCM 27.5
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
5,148 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
WIMA
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
10 uF
250 VDC
Radial
Polyethylene Terephthalate (PET)
27.5 mm (1.083 in)
31.5 mm (1.24 in)
17 mm (0.669 in)
General Film Capacitors
160 VAC
20 %
2 Pin
29 mm (1.142 in)
Straight
- 55 C
+ 125 C
MKS 4
Bulk
Nhãn hiệu: WIMA
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: DE
Đường kính đầu dây: 0.8 mm