MR12X93R1FTL
Walsin
791-MR12X93R1FTL
MR12X93R1FTL
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 93.1 Ohms 200 V 250 mW (1/4 W) 1 % 1206 100 PPM / C AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Walsin
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MR
93.1 Ohms
250 mW (1/4 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
1206
3.1 mm (0.122 in)
1.6 mm (0.063 in)
0.6 mm (0.024 in)
AEC-Q200
Nhãn hiệu: Walsin
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Thick Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thick Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đơn vị Khối lượng: 16.200 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Fixed Thick Film Resistors
Kamaya Fixed Thick Film Resistors feature rectangular type, high power, and AEC-Q200 qualified. These resistor delivers 50mΩ maximum resistance and up to 2A rated current. The thick film resistors operate from -55°C to 155°C temperature range and are RoHS compliant. These fixed thick film resistors are halogen and antimony-free.