LCS0805-R91FT5
Welwyn Components / TT Electronics
756-LCS0805-R91FT3
LCS0805-R91FT5
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD 1/8W 0.91 Ohm 1%
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 10000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
RoHS:
Reel
LCS
0805
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
0.65 mm (0.026 in)