LR2010-R068JT1
Welwyn Components / TT Electronics
756-LR2010-R068JT1
LR2010-R068JT1
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD 2010 68 mOhms 5%
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
Reel
LR
2010
5 mm (0.197 in)
2.5 mm (0.098 in)
0.74 mm (0.029 in)