PCF1206R-412RBT1
Welwyn Components / TT Electronics
756-PCF1206R412RBT1
PCF1206R-412RBT1
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD 1206 412 Ohms 0.1% 25 PPM
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
RoHS:
Reel
PCF
412 Ohms
0.1 %
25 PPM / C
1206
3.05 mm (0.12 in)
1.55 mm (0.061 in)
0.65 mm (0.026 in)
- 55 C
+ 125 C
AEC-Q200
125 mW (1/8 W)
200 V