PCF2010PR-4K87BI
Welwyn Components / TT Electronics
756-PCF2010PR4K87BI
PCF2010PR-4K87BI
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD 2010 4K87 Ohms 0.1% 25 PPM Passivated
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
RoHS:
Reel
PCF
4.87 kOhms
0.1 %
25 PPM / C
2010
4.9 mm (0.193 in)
2.4 mm (0.094 in)
0.65 mm (0.026 in)
- 55 C
+ 125 C
AEC-Q200
330 mW (1/3 W)
150 V