W25Q32JVZPIQ
454-W25Q32JVZPIQ
W25Q32JVZPIQ
Nsx:
Mô tả:
NOR Flash spiFlash, 32M-bit, 4Kb Uniform Sector
Tuổi thọ:
Hết hạn sử dụng:
Nhà sản xuất đã lên kế hoạch ngừng và sẽ không sản xuất nữa.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Winbond
Danh mục Sản phẩm: Flash NOR
RoHS:
SMD/SMT
WSON-8
W25Q32JV
32 Mbit
2.7 V
3.6 V
25 mA
SPI
133 MHz