ECE40US09-SD
XP Power
209-ECE40US09-SD
ECE40US09-SD
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - DIN Rail Mount AC/DC, ENCAPSULATED, 40W, DIN RAIL
Mô hình ECAD:
Có hàng: 81
Tồn kho:
81 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
240 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ cấp nguồn — Chân gắn theo đường DIN
RoHS:
REACH - SVHC:
40 W
85 VAC to 264 VAC
1 Output
9 VDC
4.44 A
Industrial
87 mm (3.425 in)
40 mm (1.575 in)
28.5 mm (1.122 in)