AC0805JR-0751RL
YAGEO
603-AC0805JR-0751RL
AC0805JR-0751RL
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD Automotive Grade Chip Resistor 0805, 51Ohms, 5%, 1/8W
Mô hình ECAD:
Có hàng: 11,786
Tồn kho:
11,786
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
10,000
Dự kiến 04/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
YAGEO
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
AC
51 Ohms
125 mW (1/8 W)
5 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
150 V
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
0.5 mm (0.02 in)