MMF204FRE8R2
YAGEO
603-MMF204FRE8R2
MMF204FRE8R2
Nsx:
Mô tả:
MELF Resistors 8.2 Ohms 400 mW 1 % AEC-Q200 Miniature Version
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
YAGEO
Danh mục Sản phẩm: Điện trở MELF
RoHS:
MMF- Mini
8.2 Ohms
400 mW
1 %
1.4 mm
3.5 mm
AEC-Q200
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: YAGEO
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: MELF Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: Resistors
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
JPHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
MELF Metal Film Resistors
YAGEO MELF Metal Film Resistors are available in an SMD package that includes miniature, ultra-miniature, and AEC-Q200-qualified versions. These resistors provide excellent pulse withstanding capability in a compact package that is halogen free and RoHS compliant. Power ratings range from 1/6W up to 2W. YAGEO MELF Metal Film Resistors are ideally suited for a wide variety of applications, including general purpose, power, and energy meters.