MMF25SFRE5K6
YAGEO
603-MMF25SFRE5K6
MMF25SFRE5K6
Nsx:
Mô tả:
MELF Resistors 5.6 kOhms 1/4 W 1 % AEC-Q200 Miniature Version
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,634
Tồn kho:
2,634 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
YAGEO
Danh mục Sản phẩm: Điện trở MELF
RoHS:
MMF- Mini
5.6 kOhms
250 mW (1/4 W)
1 %
- 55 C
200 V
1.4 mm
3.5 mm
AEC-Q200
Reel
Cut Tape
Nhãn hiệu: YAGEO
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Mini-MELF Resistors
Loại sản phẩm: MELF Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: Resistors
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
MELF Metal Film Resistors
YAGEO MELF Metal Film Resistors are available in an SMD package that includes miniature, ultra-miniature, and AEC-Q200-qualified versions. These resistors provide excellent pulse withstanding capability in a compact package that is halogen free and RoHS compliant. Power ratings range from 1/6W up to 2W. YAGEO MELF Metal Film Resistors are ideally suited for a wide variety of applications, including general purpose, power, and energy meters.