SR1206FR-0747RL
YAGEO
603-SR1206FR-0747RL
SR1206FR-0747RL
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 47 Ohms 1/4 W 1206 1 % AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
YAGEO
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
SR
47 Ohms
250 mW (1/4 W)
1 %
200 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
1206
3.1 mm (0.122 in)
1.6 mm (0.063 in)
0.55 mm (0.022 in)
Automotive Grade
AEC-Q200
Nhãn hiệu: YAGEO
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Thick Film Resistors SMD
Loại sản phẩm: Thick Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thick Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đơn vị Khối lượng: 15.587 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Thick Film Chip Resistors
SR Anti-Surge Chip Resistors
YAGEO SR Anti-Surge Chip Resistors feature superior pulse withstanding voltage and a resistance value ranging from 1Ω to 1MΩ. The series is RoHS compliant and designed to reduce environmentally hazardous waste. YAGEO SR Anti-Surge Chip Resistors offer high component and equipment reliability. Typical applications include telecommunications and power supplies.