929705-01-36-EU
3M Electronic Solutions Division
517-929705-01-36-EU
929705-01-36-EU
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings FULL STICK HDR/36POS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
3M
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Headers
Pin Strip
36 Position
2.54 mm (0.1 in)
1 Row
Through Hole
Solder Pin
Straight
Pin (Male)
Gold
8.08 mm (0.318 in)
2.79 mm (0.11 in)
929
- 40 C
+ 105 C
Each
Nhãn hiệu: 3M Electronic Solutions Division
Chất liệu tiếp điểm: Copper Alloy
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Định mức dòng: 2.5 A
Màu vỏ: Black
Chất liệu vỏ: Polybutylene Terephthalate (PBT)
Loại gắn chốt: Unlatched
Loại sản phẩm: Headers & Wire Housings
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Headers & Wire Housings
Định mức điện áp: 1.5 kV