EC2-12D24P3
Adam Tech
737-EC2-12D24P3
EC2-12D24P3
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole DC-DC CONVERTER, ISOLATED MODULE, DUAL OUTPUT, 9.6V-14.4VDC INPUT, 24 OR -24VDC OUTPUT, 1W
Mô hình ECAD:
Có hàng: 13
Tồn kho:
13 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Adam Tech
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
2 Output
1 W
12 V
9.6 V
14.4 V
24 V
21 mA
- 24 V
21 mA
3 kV
SIP-7
19.5 mm (0.768 in)
6 mm (0.236 in)
10 mm (0.394 in)
Industrial
EC2 Series
Nhãn hiệu: Adam Tech
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kích thước: 19.5 mm x 6 mm x 10 mm
Điện áp đầu vào: 9.6 VDC to 14.4 VDC