RD7-24S12R
Adam Tech
737-RD7-24S12R
RD7-24S12R
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole DC-DC CONVERTER, ISOLATED MODULE, SINGLE OUTPUT, 18V-36VDC INPUT, 12VDC, 2W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1012   Nhiều: 22
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Adam Tech
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
1 Output
24 V
18 V
36 V
12 V
167 mA
1 kV
SIP-7
21.8 mm (0.858 in)
9.2 mm (0.362 in)
11.1 mm (0.437 in)
Industrial
RD7 Single Series
Nhãn hiệu: Adam Tech
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kích thước: 21.8 mm x 9.2 mm x 11.1 mm
Điện áp đầu vào: 18 VDC to 36 VDC