SLE65S2403F01
Advanced Energy / SL Power
675-SLE65S2403F01
SLE65S2403F01
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters 65W 24V Med
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 250   Nhiều: 250
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
1,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Advanced Energy
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
RoHS:
Required
Universal
90 VAC to 264 VAC
1 Output
65 W
24 VDC
2.7 A
Medical, Industrial
Barrel Connector
2.5 mm x 5.5 mm x 9.5 mm
1.5 m
Level VI
SLE65
2xMOPP
Loại ổ cắm AC: C14
Phê duyệt: CB, PSE, RCM, TUV, UL
Nhãn hiệu: Advanced Energy / SL Power
Cực tính đầu nối A: Center Positive
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 34 mm
Chiều dài: 125 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 40 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Desktop
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 250
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 62 mm