SDI120B-15-UC-P51
CUI Inc.
490-SDI120B15UCP51
SDI120B-15-UC-P51
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters ac-dc, 15 Vdc, 8 A, SW, C14 desk-top, P51 4-pin power DIN, NA cord, level VI
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 504   Nhiều: 24
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
Included
North America
90 VAC to 264 VAC
1 Output
120 W
15 VDC
8 A
Industrial
DIN Connector
4 Pin Power DIN
1.5 m
Level VI
SDI120B
IEC320
Loại ổ cắm AC: C14
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 35 mm
Chiều dài: 140.5 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 20 C
Kiểu gắn: Desktop
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 24
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 60 mm