SDM36-9-UCM-P5
CUI Inc.
490-SDM36-9-UCM-P5
SDM36-9-UCM-P5
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters 36W 9V 4A Med C14 2.1x5.5 NA Med cable
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1020   Nhiều: 30
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
RoHS:
Included
North America
90 VAC to 264 VAC
1 Output
36 W
9 V
4 A
Medical, Industrial
Barrel Connector
2.1 mm Barrel Plug (2.1x5.5)
1.5 m
Level VI
SDM36-U
Loại ổ cắm AC: C14
Phê duyệt: PSE, TUV, UL/cUL
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Chiều dài chân ở giữa: 9.5 mm
Tuân thủ: PSE
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 33 mm
Chiều dài: 100 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 40 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Desktop
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 30
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 50 mm
Mã Bí danh: 036-6816R
Đơn vị Khối lượng: 170 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
KRHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
Medical Power Supplies & Adapters
SDM36 AC-DC Power Supplies
CUI Inc SDM36 AC-DC Power Supplies deliver up to 36W continuous power for medical, dental, and home healthcare applications. These compact units offer C14 or C8 inlets and a universal 90VAC to 264VAC input voltage range. Other features include <0.10W no-load power consumption, overvoltage and short-circuit protections, and LED indicator. The power supplies meet DoE Level VI efficiency, medical 60601-1-2 4th edition EMC safety approvals, as well as UL/cUL, TUV (60601-1), and PSE safety approvals. CUI Inc SDM36 AC-DC Power Supplies are ideal for 2 x MOPP applications.