SDM65-12-UD2-P6
CUI Inc.
490-SDM65-12-UD2-P6
SDM65-12-UD2-P6
Nsx:
Mô tả:
Desktop AC Adapters ac-dc, 12 Vdc, 5 A, SW, C8 desk-top, P6 center pos, EU cord, level VI, MED
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 540   Nhiều: 30
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
1,020 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC máy tính để bàn
RoHS:
Included
Europe
90 VAC to 264 VAC
1 Output
65 W
12 V
5 A
Medical
Barrel Connector
2.5 mm Barrel Plug (2.5x5.5)
1.5 m
Level VI
SDM65-UD
Loại ổ cắm AC: IEC320/C8
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Chiều dài chân ở giữa: 9.5 mm
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 36 mm
Chiều dài: 119 mm
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 40 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Desktop
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Desktop AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 30
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Chiều rộng: 60 mm