SWH24-11-EB-P6
CUI Inc.
490-SWH24-11-EB-P6
SWH24-11-EB-P6
Nsx:
Mô tả:
Wall Mount AC Adapters ac-dc, 11 Vdc, 2.2 A, SW, wall-plug, EU, P6 center pos, level VI, black
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 504   Nhiều: 84
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC gắn tường
Included
Europe
Fixed Plugs
90 VAC to 264 VAC
1 Output
24.2 W
11 VDC
2.2 A
Medical, Industrial
Circular Connector
86.24 %
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Cực tính đầu nối A: Center Positive
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 40 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Wall Mount
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Wall Mount AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 84
Danh mục phụ: AC-DC Power Supply
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
KRHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
SWH24-N & SWH24-E External Adapters
CUI Inc SWH24-N and SWH24-E External Adapters are 15W to 24W commercial grade AC-DC wall-plug power supplies. SWH24-N has a fixed North American blade, and SWH24-E has a fixed European blade. Both have a 6ft DC cord with multiple standard DC connector options, including USB C (for 5V only). These AC-DC power supplies are efficient power solutions utilizing green power technology. CUI Inc SWH24-N and SWH24-E External Adapters are designed to meet UL1310 / 61558. These adapters also meet 60335 for household appliance applications.