SWI6D-5.9-N-P7
CUI Inc.
490-SWI6D-5.9-N-P7
SWI6D-5.9-N-P7
Nsx:
Mô tả:
Wall Mount AC Adapters 5.9 Vdc, 1 A, SW, wall-plug, NA, P7 center pos, level VI
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC gắn tường
RoHS:
Included
North America
Fixed Plugs
90 VAC to 264 VAC
1 Output
6 W
5.9 VDC
1 A
Medical, Industrial
Barrel Connector
1.35 mm Barrel Plug (1.35 x 3.5)
1.5 m
75.05 %
SWI6D-N
Phê duyệt: IEC 62368-1
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Chiều dài chân ở giữa: 9.5 mm
Cực tính đầu nối A: Center Positive
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: KH
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 50 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: 0 C
Kiểu gắn: Wall Mount
Loại sản phẩm: Wall Mount AC Adapters
Số lượng Kiện Gốc: 80
Danh mục phụ: Power Supplies
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
SWI6AD & SWI6D Wall-Mount Power Supplies
CUI Inc SWI6AD and SWI6D Wall-Mount Power Supplies offer 5W and 6W continuous power, respectively, and no-load power consumption of <0.1W. These compact, high-efficiency, AC-DC power supplies are designed to meet rigorous demands. The SWI6AD power supplies are designed for global applications and are ideal for powering and charging USB devices with maximum reliability and compliance. The SWI6D power supplies are suitable for audio-visual (AV) and information and communication technology (ICT) environments and are available with fixed blades for the US markets. CUI Inc SWI6AD and SWI6D Wall-Mount Power Supplies include overcurrent and short-circuit protection.