SWM30-48-EV-P5
CUI Inc.
490-SWM30-48-EV-P5
SWM30-48-EV-P5
Nsx:
Mô tả:
Wall Mount AC Adapters 30W 48V 0.62A EU Vert 2.1plug
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 560   Nhiều: 80
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
1,040 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ đổi nguồn AC gắn tường
RoHS:
Included
Europe
Fixed Plugs
90 VAC to 264 VAC
1 Output
30 W
48 VDC
620 mA
Medical
Barrel Connector
2.1 mm Barrel Plug (2.1x5.5)
1.2 m
Level VI, CoC Tier 2
SWM30-E
Phê duyệt: TUV EN60601-1
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Chiều dài chân ở giữa: 9.5 mm