FFC2A36-12-0-G-R
GCT
640-FFC2A36-12-0-G-R
FFC2A36-12-0-G-R
Nsx:
Mô tả:
FFC & FPC Connectors 12W, 0.5mm, FFC Con, Vert, Flip-Lock, SMT, Gold, Right Footprint
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,995
Tồn kho:
2,995 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
4 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
GCT
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối FFC & FPC
RoHS:
FFC Connector
12 Position
0.5 mm
SMD/SMT
Vertical
Side Contact
Gold
500 mA
FFC2A36
Flip-Lock Actuator
- 40 C
+ 105 C
Reel
Cut Tape
Loại phát động: ZIF
Nhãn hiệu: GCT
Chất liệu tiếp điểm: Copper
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chất liệu vỏ: Liquid Crystal Polymer (LCP)
Điện trở cách điện: 50 MOhms
Kiểu gắn: SMD/SMT
Loại sản phẩm: FFC & FPC Connectors
Số lượng Kiện Gốc: 1500
Danh mục phụ: FFC & FPC Connectors
Định mức điện áp: 30 V