IXFK48N50
IXYS
747-IXFK48N50
IXFK48N50
Nsx:
Mô tả:
MOSFETs DIODE Id48 BVdass500
Bảng dữ liệu:
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
37 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
IXYS
Danh mục Sản phẩm: MOSFET
RoHS:
Si
Through Hole
TO-264-3
N-Channel
1 Channel
500 V
48 A
100 mOhms
- 20 V, 20 V
- 55 C
+ 150 C
500 W