IXTH60N20X4
IXYS
747-IXTH60N20X4
IXTH60N20X4
Nsx:
Mô tả:
MOSFETs 200V, 60A current capacity, Ultra junction X4, TO-247 package, MOSFET
Mô hình ECAD:
Có hàng: 391
Tồn kho:
391 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
41 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
IXYS
Danh mục Sản phẩm: MOSFET
RoHS:
Si
Through Hole
TO-247-3
N-Channel
1 Channel
200 V
60 A
21 mOhms
- 20 V, 20 V
4.5 V
11 nC
- 55 C
+ 175 C
250 W