IXTQ32N65X
IXYS
747-IXTQ32N65X
IXTQ32N65X
Nsx:
Mô tả:
MOSFETs 650V/9A Power MOSFET
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
IXYS
Danh mục Sản phẩm: MOSFET
RoHS:
Si
Through Hole
TO-3P-3
N-Channel
1 Channel
650 V
32 A
135 mOhms
- 30 V, 30 V
3 V
54 nC
- 55 C
+ 150 C
500 W