DR-12-2PC-F0
JAE Electronics
656-DR122PCF0
DR-12-2PC-F0
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings 12P Plug Cable-Cable
Mô hình ECAD:
Có hàng: 508
Tồn kho:
508 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
JAE Electronics
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Wire Housings
Plug Housing
12 Position
2.54 mm (0.1 in)
2 Row
3 mm (0.118 in)
Panel Mount
Crimp
Pin (Male)
DR
Bulk
Nhãn hiệu: JAE Electronics
Loại tiếp điểm: Pin
Quốc gia xuất xứ: CN
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0