8.0SMDJ12A
Littelfuse
576-8.0SMDJ12A
8.0SMDJ12A
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 8.0SMDJ - A 12V
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
3,000
Dự kiến 09/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
23
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
REACH - SVHC:
Unidirectional
1 Channel
12 V
SMD/SMT
19.9 V
13.3 V
SMC (DO-214AB)
402.1 A
8 kW
30 kV
30 kV
- 65 C
+ 150 C
8.0SMDJ
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Pd - Tiêu tán nguồn: 6.5 W
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Ff - Điện áp thuận: 5 V
Đơn vị Khối lượng: 300 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
TARIC:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Electric Bike (e-Bikes) Solutions
Transient Voltage Suppressor (TVS) Diodes
Littelfuse TVS (Transient Voltage Suppression) Diodes are a broad range of circuit protection products designed to protect electronic circuits against transients and overvoltage threats such as EFT (electrically fast transients) and ESD (electro-static discharge). Lightning strikes, inductive load switching, and ESD cause electrical over-stresses associated with the transmission on data lines and electronic circuits. Offered in a variety of surface mount and through-hole circuit board mounting formats, the TVS Diode portfolio includes high peak pulse current and peak pulse power options up to 20kA and 30kW, respectively. Littelfuse TVS Diodes are chosen for the fast response time (low clamping voltage), lower capacitance, and low leakage current. TVS Diodes are available in both unidirectional (unipolar) or bidirectional (bipolar) diodes circuit configurations.