LSIC2SD120E10CC
Littelfuse
576-LSIC2SD120E10CC
LSIC2SD120E10CC
Nsx:
Mô tả:
SiC Schottky Diodes 1200V 10A TO-247-3L SiC Schottky Diode
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Có sẵn
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt SiC SCHOTTKY
RoHS:
REACH - SVHC:
Through Hole
TO-247-3
Dual
35 A
1.2 kV
1.5 V
40 A
1 uA
- 55 C
+ 175 C
LSIC2SD
Tube
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Pd - Tiêu tán nguồn: 200 W
Loại sản phẩm: SiC Schottky Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 450
Danh mục phụ: Diodes & Rectifiers
Vr - Điện áp ngược: 1.2 kV