S8010VTP
Littelfuse
576-S8010VTP
S8010VTP
Nsx:
Mô tả:
SCRs 8A 1000V
Bảng dữ liệu:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 26
Tồn kho:
26 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: SCR
RoHS:
REACH - SVHC:
Sxx10x
100 A
800 V
10 uA
10 A
1.6 V
1.5 V
15 mA
- 40 C
+ 125 C
Through Hole
TO-251-3
Tube
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Dòng duy trì Ih tối đa): 30 mA
Dòng trạng thái bật không lặp lại: 100 A