SMF10A-T13
Littelfuse
576-SMF10A-T13
SMF10A-T13
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 200W 10V 5% Uni-directional
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 10000   Nhiều: 10000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Unidirectional
SMD/SMT
17 V
12.3 V
SOD-123-2
11.8 A
200 W