NMP1K2-EH#CEK-00
MEAN WELL
709-NMP1K2-EH#CEK-00
NMP1K2-EH#CEK-00
Nsx:
Mô tả:
Modular Power Supplies - Assembled 1140W Medical Modular Power Supply
Sẵn có
Tồn kho:
Giao hàng không trung gian từ nhà máy
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
30 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
MEAN WELL
Danh mục Sản phẩm: Bộ nguồn dạng mô-đun – Lắp ráp sẵn
RoHS:
264 VAC, 370 VDC
1.2 kW
5 Output
12 V
24 V
5 V
12 V
48 V
Panel
Enclosed
250 mm
127 mm
41 mm
88.5 %
Medical
EN60601-1
NMP1K2
Nhãn hiệu: MEAN WELL
Tuân thủ: EN60601-1
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 30 C
Dòng đầu ra-Kênh 1: 20 A
Dòng đầu ra-Kênh 2: 10 A
Dòng đầu ra-Kênh 4: 36 A
Dòng đầu ra-Kênh 5: 20 A
Dòng đầu ra-Kênh 6: 5 A