BAS40V-TP
Micro Commercial Components (MCC)
833-BAS40V-TP
BAS40V-TP
Nsx:
Mô tả:
Schottky Diodes & Rectifiers 200mA 40V
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,006
Tồn kho:
1,006 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
53 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt & Bộ chỉnh lưu Schottky
RoHS:
Schottky Diodes
SMD/SMT
SOT-563-6
Dual
Si
200 mA
40 V
1 V
600 mA