APT30M40JVFR
Microchip Technology
494-APT30M40JVFR
APT30M40JVFR
Nsx:
Mô tả:
MOSFET Modules FREDFET MOS 5 300 V 40 mOhm SOT-227
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 20   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Mô-đun MOSFET
RoHS:
Si
Screw Mount
SOT-227-4
N-Channel
1 Channel
300 V
70 A
40 mOhms
- 30 V, + 30 V
2 V
- 55 C
+ 150 C
450 W