APT35GP120J
Microchip Technology
494-APT35GP120J
APT35GP120J
Nsx:
Mô tả:
IGBTs IGBT PT MOS 7 Single 1200 V 35 A SOT-227
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Microchip
Danh mục Sản phẩm: IGBT
RoHS:
Si
- 20 V, 20 V