PSMN038-100YLX
Nexperia
771-PSMN038100YLX
PSMN038-100YLX
Nsx:
Mô tả:
MOSFETs SOT669 100V 30A
Mô hình ECAD:
Có hàng: 9,617
Tồn kho:
9,617 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nexperia
Danh mục Sản phẩm: MOSFET
RoHS:
REACH - SVHC:
Si
SMD/SMT
LFPAK-56-5
N-Channel
1 Channel
100 V
30 A
37.5 mOhms
- 20 V, 20 V
1.7 V
21.6 nC
- 55 C
+ 175 C
94.9 W