PSMN1R0-40SSHJ
Nexperia
771-PSMN1R0-40SSHJ
PSMN1R0-40SSHJ
Nsx:
Mô tả:
MOSFETs The factory is currently not accepting orders for this product.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,773
Tồn kho:
1,773 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nexperia
Danh mục Sản phẩm: MOSFET
RoHS:
REACH - SVHC:
Si
SMD/SMT
SOT-1235-4
N-Channel
1 Channel
40 V
325 A
1 mOhms
- 20 V, 20 V
2.4 V
137 nC
- 55 C
+ 175 C
375 W