R12P15D/R6.4
RECOM Power
919-R12P15DR6.4
R12P15D/R6.4
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole 1W DC/DC 6.4kV UNREG 12Vin +/-15Vout
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
1,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
RECOM
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
2 Output
1 W
12 V
10.8 V
13.2 V
15 V
33 mA
- 15 V
33 mA
6.4 kV
SIP-7
19.5 mm (0.768 in)
9.8 mm (0.386 in)
12.5 mm (0.492 in)
Medical
RxxPxx/R
Nhãn hiệu: RECOM Power
Tuân thủ: CAN/CSA; EAC; IEC; RoHS; UL
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Điện áp đầu vào: 10.8 V to 13.2 V