REC3-4805DRWZ/H/B/M/SMD-R
RECOM Power
919-3-4805DRWZHBMSR
REC3-4805DRWZ/H/B/M/SMD-R
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - SMD 3W DC/DC 1.6kV REG 4:1 18-72in +/-5out
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 100   Nhiều: 100
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 100)
500 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
RECOM
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — SMD
RoHS:
Isolated
2 Output
3 W
48 V
18 V
72 V
5 V
300 mA
- 5 V
300 mA
1.6 kV
SMD-24
32 mm
19.9 mm
11.2 mm
Industrial
REC3-S_DRW(Z)
Nhãn hiệu: RECOM Power
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Điện áp đầu vào: 18 V to 72 V