RPM3.3-2.0-CT
RECOM Power
919-RPM3.3-2.0-CT
RPM3.3-2.0-CT
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - SMD 3-17Vin 3.3Vout 2A
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
RECOM
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — SMD
RoHS:
Non-Isolated
1 Output
12 V
3 V
17 V
3.3 V
2 A
LGA-25
12.2 mm (0.48 in)
12.2 mm (0.48 in)
3.75 mm (0.148 in)