STGP10H60DF
STMicroelectronics
511-STGP10H60DF
STGP10H60DF
Nsx:
Mô tả:
IGBTs Trench gate H series 600V 10A HiSpd
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,851
Tồn kho:
1,851 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: IGBT
RoHS:
Si
TO-220-3
Through Hole
Single
600 V
1.5 V
- 20 V, 20 V
20 A
115 W
- 55 C
+ 175 C
STGP10H60DF
Tube
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
IC dòng cực góp liên tục tối đa: 10 A