STTH12012TV1
STMicroelectronics
511-STTH12012TV1
STTH12012TV1
Nsx:
Mô tả:
Rectifiers high voltage diode
Mô hình ECAD:
Có hàng: 64
Tồn kho:
64
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
100
Dự kiến 15/05/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
25
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ chỉnh lưu
RoHS:
SMD/SMT
ISOTOP
1.2 kV
60 A
Ultra Fast Recovery Rectifiers
Dual Parallel
2.25 V
420 A
30 uA
50 ns
+ 150 C
STTH12012TV
Tube
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Quốc gia Hội nghị: MA
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MA
Sản phẩm: Rectifiers
Loại sản phẩm: Rectifiers
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Diodes & Rectifiers
Đơn vị Khối lượng: 27 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
EAR99
Standard Products
Ultrafast Rectifiers
STMicroelectronics ultrafast diodes are available from from 200V to 1200V with various VF/tRR trade-offs to achieve the best performance for any application. In PFC and solar inverters, STMicroelectronics now offers the BC²™ solution in addition to Tandem and Turbo2 devices. BC² guarantees the same efficiency as SiC diodes in a conventional PFC, for a much cheaper application cost. All STMicroelectronics ultrafast rectifiers are rated up to 175°C operating junction temperature, as a result of reduced leakage currents.