STTH30AC06SP
STMicroelectronics
511-STTH30AC06SP
STTH30AC06SP
Nsx:
Mô tả:
Rectifiers Turbo 2 ultrafast high voltage rectifier
Tuổi thọ:
Hết hạn sử dụng:
Nhà sản xuất đã lên kế hoạch ngừng và sẽ không sản xuất nữa.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 469
Tồn kho:
469 Có thể Giao hàng Ngay
Số lượng lớn hơn 469 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ chỉnh lưu
RoHS:
Through Hole
600 V
30 A
Ultra Fast Recovery Rectifiers
Single
1.15 V
270 A