MTMM-105-04-S-D-205
Samtec
200-MTMM10504SD205
MTMM-105-04-S-D-205
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings Variable Post Height Header Strips
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
823 Có thể Giao hàng trong 20 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Headers
Pin Strip
10 Position
2 mm (0.079 in)
2 Row
Through Hole
Solder Pin
Straight
Pin (Male)
Gold
5.207 mm (0.205 in)
MTMM
- 55 C
+ 125 C
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Chất liệu tiếp điểm: Phosphor Bronze
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0