MTSW-103-13-T-S-659
Samtec
200-MTSW10313TS659
MTSW-103-13-T-S-659
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings Variable Height PCB Header Strips
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
1,680 Có thể Giao hàng trong 5 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Headers
Pin Strip
3 Position
2.54 mm (0.1 in)
1 Row
Through Hole
Solder Pin
Straight
Pin (Male)
Tin
16.73 mm (0.659 in)
MTSW
Flex Stack
Board-to-Board, Cable
- 55 C
+ 105 C
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Chất liệu tiếp điểm: Phosphor Bronze
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0