MTSW-104-08-G-S-325
Samtec
200-MTSW10408GS325
MTSW-104-08-G-S-325
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings Variable Height PCB Header Strips
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
1,831 Có thể Giao hàng trong 5 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Headers
Pin Strip
4 Position
2.54 mm (0.1 in)
1 Row
Through Hole
Solder Pin
Straight
Pin (Male)
Gold
8.255 mm (0.325 in)
MTSW
Flex Stack
Board-to-Board, Cable
- 55 C
+ 125 C
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Chất liệu tiếp điểm: Phosphor Bronze
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0