QFS-052-04.25-L-D-A
Samtec
200-QFS05204.25LDA
QFS-052-04.25-L-D-A
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings 0.635 mm Q2 High-Speed Rugged Ground Plane Socket Strip
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
936
Thời gian sản xuất của nhà máy:
1
tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
2,028 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Sockets
104 Position
0.635 mm (0.025 in)
2 Row
SMD/SMT
Solder Pin
Straight
Gold
QFS
Q2
- 55 C
+ 125 C
Tray
Nhãn hiệu: Samtec
Chất liệu tiếp điểm: Phosphor Bronze
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CR
Định mức dòng: 2.6 A
Chất liệu vỏ: Liquid Crystal Polymer (LCP)
Loại sản phẩm: Headers & Wire Housings
Số lượng Kiện Gốc: 52
Danh mục phụ: Headers & Wire Housings
Định mức điện áp: 300 VAC