SSW-150-02-L-T
Samtec
200-SSW15002LT
SSW-150-02-L-T
Nsx:
Mô tả:
Headers & Wire Housings Tiger Buy Socket Strip with PCB Tails
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
2 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu cắm & Bọc dây điện
RoHS:
Sockets
Socket
150 Position
2.54 mm (0.1 in)
3 Row
Through Hole
Solder
Straight
Gold
SSW
Tiger Buy
- 55 C
+ 125 C
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Chất liệu tiếp điểm: Phosphor Bronze
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Định mức dòng: 4.7 A
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0
Màu vỏ: Black
Giống vỏ: Socket
Chất liệu vỏ: Liquid Crystal Polymer (LCP)
Loại sản phẩm: Headers & Wire Housings
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Headers & Wire Housings
Định mức điện áp: 465 VAC, 655 VDC