DF20AA120
SanRex
197-DF20AA120
DF20AA120
Nsx:
Mô tả:
Diode Modules Discrete Semiconductor Modules 1200V 20A Bridge Rectifiers
Mô hình ECAD:
Có hàng: 66
Tồn kho:
66 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
10,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SanRex
Danh mục Sản phẩm: Mô-đun đi-ốt
RoHS:
Screw Mount
1.2 kV
3-Phase Bridge
1.25 V
- 40 C
+ 150 C
DF
Tray
Nhãn hiệu: SanRex
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Dòng đầu ra: 20 A