TEN 50-2415WI
TRACO Power
495-TEN50-2415WI
TEN 50-2415WI
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole 50W DC/DC Converter isolated, regulated in a PCB Mount Metal Case
Mô hình ECAD:
Có hàng: 312
Tồn kho:
312 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
TRACO Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
1 Output
50 W
24 V
9 V
36 V
24 V
2.08 A
1.5 kV
DIP-6
50.8 mm (2 in)
25.4 mm (1 in)
11 mm (0.433 in)
Industrial
TEN 50WI
Ứng dụng: Industrial
Nhãn hiệu: TRACO Power
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Điện áp đầu vào: 9 V to 36 V